Denrotary zuwa Nunin aNunin Hakori na Shanghai 2025: Mai ƙera kayan kwalliya masu inganci wanda ya mayar da hankali kan kayan kwalliya
Bayanin Nunin Nunin
TheBaje kolin Kayan Hakori na Duniya na 28 a Shanghai (Nunin Hakori na Shanghai 2025) za a yi a wurinCibiyar Nunin Baje Kolin Duniya da Taro ta Shanghai
daga23 zuwa 26 ga Oktoba, 2025.
Muhimman Kididdigar Nunin Nunin:
l Jimlar yankin nunin:murabba'in mita 180,000 (Karin kashi 12% idan aka kwatanta da bugu na baya)
Masu Baje Kolin:Kamfanoni 1,278 dagaKasashe 32, tare da kamfanonin ƙasashen duniya da ke lissafinKashi 41%
Masu ziyara ƙwararru da aka riga aka yi musu rijista:Sama da 62,000, ciki har dasama da masu siye 8,000 daga ƙasashen waje
Kamar ɗaya daga cikinNunin kwararrun likitocin hakori mafi tasiri a yankin Asiya-Pacific, ana sa ran wannan bugu zai jawo hankalin:
lSama da masu baje kolin 1,200 na duniya
lFiye da ƙwararrun baƙi 60,000
Fasali na Musamman:\
Nunin zai haɗa dayankin da aka keɓe don abubuwan amfani na orthodontic, mai da hankali kan ci gaba na zamani a cikinhanyoyin gyaran hakora na dijital kumafasahar ƙera daidaici.
Nunin Alamu
Denrotary (Booth Q99, Hall H2-4) zai shiga a matsayinƙwararren mai kera kayan kwalliya na orthodontic tare da shekaru 15 na ƙwarewar bincike da ci gaba.
Ƙwarewarmu:
l ƙwarewa wajen inganta samar da:
- Tsarin maƙala
- Archwires
- Kayayyakin haɗi
Takaddun shaida:CE, FDA, ISO 13485 tsarin gudanar da inganci
Isa ga duniya: Kayayyakin da aka fitar zuwaKasashe da yankuna sama da 50
Nunin Samfurin Core
Jerin Maƙallan Orthodontic
l Kayan aiki:Karfe/Yi
Tsarin rami biyu:Inci 0.018 da inci 0.022
lMS Maƙallan Haɗin Kai na Jeri (ƙirƙirar haƙƙin mallaka):
- Rage gogayya taKashi 30%
- Daidaiton fasalolialamun matsayi da aka sassaka da laser tare daDaidaito ±0.02mm
Layin Samfurin Buccal Tube na Orthodontic
l Cikakken samfura masu jituwa tare daƙoƙon farko zuwa ƙoƙon na biyu
l Mai ƙirƙiraTsarin Tashoshi Biyu:
- Yana ba da damar sarrafa ƙarfin juyi daidai
lSigar da aka riga aka welded ta hanyar ƙugiya:
- Rage lokacin aikin asibiti
Haɗe-haɗen Elastomeric na Orthodontic
l An yi shi dakayan latex da aka shigo da su daga asibiti
lTsarin Modulus Mai Ragewa (EMS):
- Ya dace da buƙatun matakai daban-daban na maganin ƙashi
l Yana CikiGwajin sassauci na awanni 24
Tsarin Archwire na Orthodontic
l Cikakken matrix na kayan aiki:Nickel-Titanium/Bakin Karfe/β-Titanium
lWayar TWS da aka ƙera musamman:
- Yana samun mafi kyawun kewayon sassauci a37°C
lRahoton gwajin aikin injina an bayar da kowane rukuni
Lokacin Saƙo: Satumba-23-2025






