A ranar 6 ga Agusta, 2023, an kammala bikin baje kolin kayan aikin hakori na kasa da kasa na Malaysia Kuala Lumpur (Medec) a Cibiyar Taro ta Kuala Lumpur (KLCC).
Wannan baje kolin galibi yana da hanyoyin zamani na magani, kayan aikin haƙori, fasaha da kayan aiki, gabatar da zato da haɓaka bincike, da kuma aiwatar da sabbin dabaru. Masu baje kolin duk sun fito ne daga ƙasashen Asiya, tare da kamfanoni sama da 230, kuma adadin masu baje kolin ya kai kimanin WW 1.5.
Bayan shiri mai kyau, Denrotary ta zama babbar alama ta takwarorinta masu inganci. Ta jawo hankalin abokan ciniki da yawa su daina kallo da tattaunawa da kasuwanci. Da yawa daga cikin masu siye sun yi babban kimantawa game da kayayyakinmu, kuma sun sami abokan ciniki da yawa nan take.
Daga cikinsu, sabbin kayayyakin da kamfanin ya ƙaddamar a rabin farko na shekara suna da inganci da sabbin kayayyaki. Misali, sarkar wutar lantarki mai launuka biyu ta orthodontic, mai lanƙwasa launuka da yawa, an amince da su gaba ɗaya kuma an yaba musu daga sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki, kuma an inganta gasa mai kyau a cikin samfuran.
Wannan baje kolin wani biki ne na masana'antar haƙori, kuma tafiya ce a gare mu. A wurin baje kolin, an sayar da duk masu baje kolin Denrotary, kuma mun dawo da ra'ayoyin masu amfani da ƙarshen da abokan dillalai.
Denrotary ya bunƙasa cikin sauri a cikin 'yan shekarun nan kuma ya sami sakamako mai kyau. Ƙarfin samfurin yana da wani lokaci na ruwan sama. Tare da kyakkyawan tasirin kasuwa, mun riƙe matsayi mai mahimmanci a masana'antar kayan aikin gyaran hakora. Duk da haka, mun san ƙarin game da haruffa. Za mu ci gaba da inganta tsarin gudanarwa, a ƙarƙashin jagorancin ƙwararrun masana'antar likitan hakori, hanzarta ci gaba, samar da ƙarin kayayyaki masu inganci ga kasuwa, da kuma mafi kyawun hidima ga yawancin abokai.
Lokacin Saƙo: Agusta-10-2023




